ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ್‌ಗೆ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ‘ಟ್ರಿಪಲ್‌’

7

ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ್‌ಗೆ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ‘ಟ್ರಿಪಲ್‌’

Published:
Updated:

ಬೆಳಗಾವಿ: ಬೆಳಗಾವಿಯ ಸತ್ಯ­ನಾರಾ­ಯಣ ವೆರ್ಣೇಕರ ಅವರು ಇಲ್ಲಿನ ಜಿಲ್ಲಾ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಗುರುವಾರ ನಡೆದ ಜಿಲ್ಲಾ ಮಟ್ಟದ ದಸರಾ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟದ ಪುರುಷರ ವಿಭಾಗದ 100 ಮೀ. ಓಟ, ಉದ್ದ ಜಿಗಿತ ಹಾಗೂ ಟ್ರಿಪಲ್‌ ಜಂಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಥಮ ಸ್ಥಾನ ಗಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ‘ಟ್ರಿಪಲ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ‌’ ಸಾಧನೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.



ಮಹಿಳೆಯರ ವಿಭಾಗದ 100 ಮೀ. ಹಾಗೂ 200 ಮೀ. ಓಟದಲ್ಲಿ ಪ್ರಥಮ ಸ್ಥಾನ ಗಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ಬೆಳಗಾವಿಯ ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಬಡಮಂಜಿ ಗಮನ ಸೆಳೆದಿದ್ದಾರೆ.



ಫಲಿತಾಂಶಗಳು:

ಪುರುಷರ ವಿಭಾಗ: 100 ಮೀ. ಓಟ : ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ ವೆರ್ಣೇ­ಕರ,­ಬೆಳ­ಗಾವಿ–1, ಅಭಿಷೇಕ ಪಾಖರೆ, ಬೆಳ­ಗಾವಿ–2, ಆನಂದ ನಾಯ್ಕ, ಹುಕ್ಕೇರಿ–3. 200 ಮೀ. ಓಟ: ಅಭಿಷೇಕ ಪಾಖರೆ, ಬೆಳಗಾವಿ–1, ದಾವಲ ಪಟೇಲ್‌, ಬೆಳಗಾವಿ–2, ಆನಂದ ನಾಯ್ಕ, ಹುಕ್ಕೇರಿ–3.

400 ಮೀ. ಓಟ: ವಿಶ್ವಂಬರ್ ಕೋಳೇಕರ, ಖಾನಾಪುರ–1, ದಾವಲ ಪಟೇಲ್‌, ಬೆಳಗಾವಿ–2, ಮುಕುಲ್‌ ಜೋವೆ­ಕರ, ಬೆಳಗಾವಿ–3. 800 ಮೀ. ಓಟ: ವಿಶ್ವಂಬರ್‌ ಕೋಳೇಕರ, ಖಾನಾ­ಪುರ–1, ಸುನೀಲ ಜಾಧವ, ಬೆಳ­ಗಾವಿ–2, ಶಂಕರ ಮಡಿವಾಳರ, ಬೆಳಗಾವಿ–3.

1500 ಮೀ. ಓಟ: ವಿನಾ­ಯಕ.ಎಂ., ಹುಕ್ಕೇರಿ–1, ಮಹಾಂತೇಶ ಕಾಶೆಟ್ಟಿ, ಅಥಣಿ–2, ಸಿದ್ದಪ್ಪ ಬೆಣಚಿನ­ಮರಡಿ, ಗೋಕಾಕ–3. 5000 ಮೀ. ಓಟ: ಮಹಾಂತೇಶ ಕಾಶೆಟ್ಟಿ, ಅಥಣಿ–1, ಮಹೇಶ ಹಿರೇಬಾಳ, ಚಿಕ್ಕೋಡಿ–2, ಸಂತೋಷ ಸಣ್ಣಮನ್ನವರ, ಬೈಲ­ಹೊಂಗಲ–3.

ಉದ್ದ ಜಿಗಿತ: ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ ವೆರ್ಣೇಕರ, ಬೆಳಗಾವಿ–1, ರಾಜು­ಸಾಹೇಬ.ಬಿ., ಖಾನಾಪುರ–2, ಲಕ್ಷ್ಮಣ ಯರ­ಝರ್ವಿ ರಾಮದುರ್ಗ–3. ಶಾಟ್‌­­­ಫುಟ್‌: ಅಲ್ತಾಫ್‌ ಮುಲ್ಲಾ, ಸವ­ದತ್ತಿ–1, ಮಲ್ಲು ದಿವಟೆ, ಚಿಕ್ಕೋಡಿ–2, ರಾಮ­ಕೃಷ್ಣ ಗುರವ, ಖಾನಾಪುರ–3.

ಟ್ರಿಪಲ್‌ ಜಂಪ್‌: ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ ವೆರ್ಣೇ­ಕರ, ಬೆಳಗಾವಿ–1, ರಾಜು­ಸಾಹೇಬ.ಬಿ. ಖಾನಾಪುರ–2, ಎನ್‌.­ಎಂ.­ಜಕಾತಿ, ಬೆಳಗಾವಿ–3. ಡಿಸ್ಕಸ್‌ ಥ್ರೋ: ಎ.ಎಸ್‌.ಮಾರಿಹಾಳ, ಬೈಲ­ಹೊಂಗಲ–1, ಸಂತೋಷ ಭಾವಿ, ರಾಯಬಾಗ–2, ಎಲ್‌.ಪಿ.ಪೂಜೇರಿ, ಗೋಕಾಕ–3.

ಜಾವಲಿನ್‌ ಥ್ರೋ: ಶ್ರೀಹರಿ ಲಾಡ್, ಬೆಳಗಾವಿ–1, ಪ್ರಶಾಂತ ಮಾಳಿ, ಚಿಕ್ಕೋಡಿ–2, ಮಹಾದೇವ, ಬೆಳಗಾವಿ­–­3. 110 ಮೀ. ಹರ್ಡಲ್ಸ್‌ : ಸುಜೀತ ಕಾಂಬಳೆ, ಚಿಕ್ಕೋಡಿ–1, ಎನ್‌,ಎಂ.­ಜಕಾತಿ, ಬೆಳಗಾವಿ–2, ಲಕ್ಷ್ಮಣ ಮನಿ­ಯಾರ, ಬೆಳಗಾವಿ–3.

4x100 ಮೀ. ರಿಲೇ: ಮುಕುಲ್‌, ಬಸರಥ, ಸೋಮನಾಥ ಹಾಗೂ ಮಹಾ­­ದೇವ ತಂಡ, ಬೆಳಗಾವಿ–1, ಆನಂದ,  ಬಂದೇನವಾಜ್‌, ಅಕ್ಷಯ ಹಾಗೂ ಕಿರಣ ತಂಡ,  ಹುಕ್ಕೇರಿ–2, 4x400 ಮೀ. ರಿಲೇ: ಅಕ್ಷಯ, ಆಕಾಶ, ಸುಶೀಲ್ ಹಾಗೂ ಬಾಳು ತಂಡ, ಬೆಳ­ಗಾವಿ–1, ಸುರೇಶ, ವೇಣಿ, ಅಕ್ಷಯ, ವಿನಾಯಕ ತಂಡ ಗೋಕಾಕ–2.



ಮಹಿಳೆಯರ ವಿಭಾಗ: 100 ಮೀ. ಓಟ: ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಬಡಮಂಜಿ, ಬೆಳಗಾವಿ–1, ಗೌರಂಗಿ ಆನಂದಾಚೆ, ಬೆಳಗಾವಿ–2, ವೈಶಾಲಿ ಕುಡತನಕರ, ಬೆಳಗಾವಿ–3,

200 ಮೀ. ಓಟ: ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಬಡಮಂಜಿ, ಬೆಳಗಾವಿ–1, ಪೂನಮ್‌ ಕೋಲೆ, ಬೆಳಗಾವಿ–2, ಪ್ರಣಾಲಿ ಜಾಧವ, ಖಾನಾಪುರ–3.

400 ಮೀ. ಓಟ: ಪೂನಮ್‌ ಕೋಲೆ, ಬೆಳಗಾವಿ–1, ಪ್ರಗತಿ ಪ್ರಜ್ಞಾ­ಕಾಂತ, ಬೆಳಗಾವಿ–2, ವೈಶಾಲಿ ಕುಡ­ತನಕರ, ಅಥಣಿ–3. 800 ಮೀ. ಓಟ: ಫರೀನ್‌ ಶೇಖ್‌, ಬೆಳಗಾವಿ–1, ಕಲ್ಯಾಣಿ ಜಾಧವ, ಬೆಳಗಾವಿ–2, ರುಕ್ಮೀಣಿ.ಎನ್‌, ಚಿಕ್ಕೋಡಿ–3.

1500 ಮೀ. ಓಟ: ಫರೀನ್‌ ಶೇಖ್‌, ಬೆಳ­ಗಾವಿ–1, ಕಲ್ಯಾಣಿ ಜಾಧವ, ಬೆಳ­ಗಾ­ವಿ­–2, ಲಕ್ಷ್ಮೀ ದೇವಜಿ, ಚಿಕ್ಕೋಡಿ–3,3000 ಮೀ. ಓಟ: ಫರೀನ್‌ ಶೇಖ್‌, ಬೆಳ­­ಗಾವಿ–1, ಕಲ್ಯಾಣಿ ಜಾಧವ, ಬೆಳ­ಗಾವಿ–2,ಲಕ್ಷ್ಮೀ ದೇವಜಿ, ಚಿಕ್ಕೋಡಿ–3.

ಉದ್ದ ಜಿಗಿತ: ಗೌರಂಗಿ ಆನಂದಾಚೆ, ಬೆಳಗಾವಿ–1, ಕಾಂಚನ ಕುಲಕರ್ಣಿ, ಬೈಲ­­ಹೊಂಗಲ–2, ವೈಶಾಲಿ ಕುಡ­ತನಕರ, ಅಥಣಿ–3, ಶಾಟ್‌ಪುಟ್‌: ರಶ್ಮಿ ರಾಜು, ಬೈಲಹೊಂಗಲ–1, ಜಿ.­ವೈ.­ಯಡ­ನಾಂವಿ, ಗೋಕಾಕ–2, ಶಾರದಾ ಡಂಬಳ, ಚಿಕ್ಕೋಡಿ–3.

ಟ್ರಿಪಲ್‌ ಜಂಪ್‌: ಕಾಂಚನ ಕುಲ­ಕರ್ಣಿ, ಬೈಲಹೊಂಗಲ–1, ಸೋನಮ್‌ ಮುಚ್ಚಂ­ಡಿಕರ, ಬೆಳಗಾವಿ–2, ಗೌರಂಗಿ ಆನಂದಾಚೆ, ಬೆಳಗಾವಿ–3, ಜಾವಲಿನ್‌ ಥ್ರೋ: ಪೂಜಾ ಪಾಟೀಲ, ಬೆಳಗಾವಿ–1, ದೀಪಾ ಕುಲಗೋಡ, ಚಿಕ್ಕೋಡಿ–2, ಅಫ್ಸಾನಾ ಮಾರಿಹಾಳ, ಬೈಲ­ಹೊಂಗಲ–3,

100 ಮೀ. ಹರ್ಡಲ್ಸ್‌: ಕಾಂಚನ ಕುಲಕರ್ಣಿ, ಬೈಲಹೊಂಗಲ–1, ಸೋನ­ಮ್‌ ಮುಚ್ಚಂಡಿಕರ, ಬೆಳಗಾವಿ–2, ಸಾಕ್ಷಿ ಪಾಟೀಲ, ಬೆಳಗಾವಿ–3.

4x100 ಮೀ. ಓಟ: ಪೂನಮ್‌ ಕೋಲೆ, ಗೌರಂಗಿ ಆನಂದಾಚೆ, ಫರೀನ್‌ ಶೇಖ್‌, ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಬಡಮಂಜಿ ಅವರ ತಂಡ, ಬೆಳ­­­ಗಾವಿ–1, ಕಾವೇರಿ ಬೆಳಗಾವಿ, ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಮರೆಪ್ಪಗೋಳ, ರೇಣುಕಾ ಜಿಂಜೋ­­­ಳಕರ, ಲೀಲಮ್ಮ ಹುಲ್ಲೂರ ಅವರ ತಂಡ, ಬೆಳಗಾವಿ–2.

4x400 ಮೀ. ಓಟ: ಫರೀನ್‌ ಶೇಖ್‌, ಪ್ರಗತಿ ಪ್ರಜ್ಞಾಕಾಂತ, ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಬಡ­ಮಂಜಿ, ಪೂನಮ್‌ ಕೋಲೆ ಅವರ ತಂಡ, ಬೆಳಗಾವಿ–1, ಸುಪ್ರಿತಾ ಮನ­ಗೊಂಡ, ತಂಗವ್ವ ಹುಚ್ಚನ್ನವರ, ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಕಾಡಟ್ಟಿ, ಲಕ್ಷ್ಮೀ ಮುರಾರಿ ಅವರ ತಂಡ, ಗೋಕಾಕ–2.



ಗುಂಪು ಸ್ಪರ್ಧೆ– ಪುರಷರ ವಿಭಾಗ:

ಕಬಡ್ಡಿ: ಅಥಣಿ–1, ಚಿಕ್ಕೋಡಿ–2, ಫುಟ್‌­­ಬಾಲ್‌: ಬೆಳಗಾವಿ–1, ಖಾನಾ­ಪುರ­–­­2, ವಾಲಿಬಾಲ್‌: ರಾಯಬಾಗ–1, ­ಹುಕ್ಕೇರಿ–2, ಬಾಸ್ಕೆಟ್‌ಬಾಲ್‌: ಬೆಳ­ಗಾವಿ–­1, ರಾಮದುರ್ಗ–2. ಕೊಕ್ಕೊ: ಗೋಕಾಕ–1, ರಾಮದುರ್ಗ–2. 

ಹ್ಯಾಂಡ­ಬಾಲ್:­ಅಥಣಿ–1, ರಾಯಬಾಗ–2.



ಮಹಿಳೆಯರ ವಿಭಾಗ: ಕಬಡ್ಡಿ: ಬೆಳಗಾವಿ–1, ರಾಯ­ಬಾಗ–2, ವಾಲಿ­ಬಾಲ್‌: ಬೈಲ­ಹೊಂಗಲ–1, ಖಾನಾಪುರ–2.

ಬಾಸ್ಕೆ­ಟ್‌­­ಬಾಲ್‌: ಬೆಳಗಾವಿ–1, ಅಥಣಿ–2, ಕೊಕ್ಕೊ: ಬೆಳಗಾವಿ–1, ಹುಕ್ಕೇರಿ–2.

ಬರಹ ಇಷ್ಟವಾಯಿತೆ?

  • 0

    Happy
  • 0

    Amused
  • 0

    Sad
  • 0

    Frustrated
  • 0

    Angry