ಈಜು: ಉತ್ಕರ್ಷ್‌ ಪಾಟೀಲ ಮಿಂಚು

ಸೋಮವಾರ, ಜೂನ್ 24, 2019
29 °C
ಈಜು ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಷಿಪ್‌; ಗಮನ ಸೆಳೆದ ಸುವನ

ಈಜು: ಉತ್ಕರ್ಷ್‌ ಪಾಟೀಲ ಮಿಂಚು

Published:
Updated:
Prajavani

ಮೈಸೂರು: ಬಿಎಸಿಯ ಉತ್ಕರ್ಷ್‌ ಎಸ್‌.ಪಾಟೀಲ ಅವರು ರಾಜ್ಯ ಜೂನಿಯರ್‌ ಮತ್ತು ಸಬ್‌ ಜೂನಿಯರ್‌ ಈಜು ಚಾಂಪಿ ಯನ್‌ಷಿಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಕೂಟ ದಾಖಲೆ ಸ್ಥಾಪಿಸಿದರು.

ಚಾಮುಂಡಿವಿಹಾರ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಶನಿವಾರ ನಡೆದ ಬಾಲಕರ ‘ಗುಂಪು–2’ ವಿಭಾಗದ 200 ಮೀ. ಬ್ಯಾಕ್‌ಸ್ಟ್ರೋಕ್‌ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಅವರು 2 ನಿ. 18.7 ಸೆಕೆಂಡುಗಳೊಂದಿಗೆ ಗುರಿ ತಲುಪಿ ದಾಖಲೆಗೆ ಭಾಜನರಾದರು.

ಸುವನ ಮತ್ತೊಂದು ದಾಖಲೆ: ಡಾಲ್ಫಿನ್‌ ಈಜು ಕೇಂದ್ರದ ಸುವನ ಸಿ.ಭಾಸ್ಕರ್‌ ಶನಿವಾರ ಮತ್ತೊಂದು ದಾಖಲೆ ಸ್ಥಾಪಿಸಿದರು. ಬಾಲಕಿಯರ ‘ಗುಂಪು–1’ ವಿಭಾಗದ 200 ಮೀ. ಬ್ಯಾಕ್‌ಸ್ಟ್ರೋಕ್‌ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ 2 ನಿ. 28.21 ಸೆ.ಗಳಲ್ಲಿ ಗುರಿ ತಲುಪಿದರು.

ರಿಧಿಮಾ ವೀರೇಂದ್ರ ಕುಮಾರ್‌ ಅವರು ಬಾಲಕಿಯರ ಗುಂಪು–2ರ 200 ಮೀ. ಬ್ಯಾಕ್‌ಸ್ಟ್ರೋಕ್‌ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ದಾಖಲೆಯೊಂದಿಗೆ ಚಿನ್ನ ಗೆದ್ದರು.

ಫಲಿತಾಂಶ: ಬಾಲಕರ ವಿಭಾಗ: 50 ಮೀ. ಬ್ರೆಸ್ಟ್‌ಸ್ಟ್ರೋಕ್‌: ವೈಷ್ಣವ್‌ ಹೆಗ್ಡೆ (ಬಿಎಸ್‌ಆರ್‌ಸಿ)–1, ಎಸ್‌.ಸುನೀಶ್‌ (ಬಿಎಸ್‌ಆರ್‌ಸಿ)–2, ಶ್ರೀಹರಿ ನಟರಾಜ್ (ಬಿಎಸ್‌ಆರ್‌ಸಿ)–3. ಕಾಲ: 29.98 ಸೆ; 100 ಮೀ. ಫ್ರೀಸ್ಟೈಲ್‌: ಶ್ರೀಹರಿ ನಟರಾಜ್ (ಬಿಎಸ್‌ಆರ್‌ಸಿ)–1, ಎಸ್‌.ಶಿವ (ಬಿಎಸಿ)–2, ಕರಣ್‌ ಕೆ.ರಾಜು (ಬಿಎಸಿ)–3. ಕಾಲ: 51.65 ಸೆ; ಗುಂಪು–1: 50 ಮೀ. ಬ್ರೆಸ್ಟ್‌ಸ್ಟ್ರೋಕ್: ಐನೇಶ್‌ ರೇ (ಬಿಎಸ್‌ಆರ್‌ಸಿ)–1, ಎಸ್‌.ಹಿತೇನ್‌ ಮಿತ್ತಲ್ (ಜಿಎಎಫ್‌ ರೇ)–2, ಲಿತೇಶ್‌ ಜಿ.ಗೌಡ (ಬಿಎಸಿ)–3. ಕಾಲ: 31.67 ಸೆ; 100 ಮೀ. ಫ್ರೀಸ್ಟೈಲ್‌: ಸಿ.ಜೆ.ಸಂಜಯ್‌ (ಡಾಲ್ಫಿನ್)–1, ತನಿಷ್‌ ಜಾರ್ಜ್‌ ಮ್ಯಾಥ್ಯೂ (ಬಿಎಸ್‌ಆರ್‌ಸಿ)–2, ಆರ್‌.ಸಂಭವ್ (ಬಿಎಸ್‌ಆರ್‌ಸಿ)–3. ಕಾಲ: 54.23 ಸೆ; 200 ಮೀ. ಬ್ಯಾಕ್‌ಸ್ಟ್ರೋಕ್‌: ಆರ್‌.ಭವೇಶ್ (ಬಿಎಸ್‌ಆರ್‌ಸಿ)–1, ಬಿ.ಜತಿನ್‌ (ಬಿಎಸ್‌ಆರ್‌ಸಿ)–2, ಶಿವಾಂಶ್‌ ಸಿಂಗ್ (ಬಿಎಸಿ)–3. ಕಾಲ: 2 ನಿ. 16.23 ಸೆ; 400 ಮೀ.ಫ್ರೀಸ್ಟೈಲ್: ಅನೀಶ್‌ ಎಸ್‌.ಗೌಡ (ಪೂಜಾ ಈಜು ಕೇಂದ್ರ)–1, ಯತೀಶ್‌ ಎಸ್‌.ಗೌಡ (ಬಿಎಸಿ)–2, ಮೋಹಿತ್‌ ವೆಂಟಕೇಶ್ (ಬಿಎಸಿ)–3. ಕಾಲ: 4 ನಿಮಿಷ 12.16 ಸೆ; ಗುಂಪು–2: 200 ಮೀ. ಬ್ಯಾಕ್‌ಸ್ಟ್ರೋಕ್‌: ಉತ್ಕರ್ಷ್‌ ಎಸ್‌.ಪಾಟೀಲ್ (ಬಿಎಸಿ)–1, ಅಕ್ಷಯ ಶೇಟ್‌ (ಬಿಎಸ್ಆರ್‌ಸಿ)–2, ಎಸ್‌.ವಿಶ್ವಾತನ್ (ಪೂಜಾ)–3. ಕಾಲ: 2 ನಿ. 18.07 ಸೆ; 400 ಮೀ. ಫ್ರೀಸ್ಟೈಲ್: ವಿ.ಶಿವಾಂಕ್‌ (ಬಿಎಸಿ)–1, ತರುಣ್‌ ಅರುಣ್ ಗೌಡ (ಬಿಎಸಿ)–2, ಜೆ.ಸಂಜಿತ್‌ (ಬಿಎಸಿ)–3. ಕಾಲ: 4 ನಿ. 36.41 ಸೆ.

ಬಾಲಕಿಯರ ವಿಭಾಗ: 50 ಮೀ. ಬ್ರೆಸ್ಟ್‌ಸ್ಟ್ರೋಕ್: ದೀಕ್ಷಾ ರಮೇಶ್‌ (ಬಿಎಸ್‌ಆರ್‌ಸಿ)–1, ರಿಧಿ ಎಸ್‌. ಬೊಹ್ರಾ (ಪೂಜಾ)–2, ರಿಯಾ ಸಿಂಗ್‌ (ಎನ್‌ಎಸಿ)–3. ಕಾಲ: 36.21 ಸೆ.

100ಮೀ. ಫ್ರೀಸ್ಟೈಲ್‌: ಮಾಳವಿಕಾ ವಿಶ್ವನಾಥ್ (ಬಿಎಸಿ)–1, ರಿಯಾ ಸಿಂಗ್ (ಎನ್‌ಎಸಿ)–2. ಕಾಲ: 1 ನಿ. 0.27 ಸೆ.

ಗುಂಪು–1: 50 ಮೀ. ಬ್ರೆಸ್ಟ್‌ಸ್ಟ್ರೋಕ್: ಆರುಷಿ ಮಂಜುನಾಥ್ (ಡಾಲ್ಫಿನ್)–1, ಸಲೋನಿ ದಲಾಲ್‌ (ಬಿಎಸಿ)–2, ಗುನ್‌ ಮಠ (ಬಿಎಸಿ)–3. ಕಾಲ: 35.58 ಸೆ.

100 ಮೀ. ಫ್ರೀಸ್ಟೈಲ್‌: ಸ್ಮೃತಿ ಮಹಾಲಿಂಗಂ (ಬಿಎಸ್‌ಆರ್‌ಸಿ)–1, ಖುಷಿ ದಿನೇಶ್‌ (ಬಿಎಸಿ)–2, ಬಿ.ಇಂಚರ (ವಿಎಸಿ)–3. ಕಾಲ: 1 ನಿ. 1.32 ಸೆ.

200 ಮೀ. ಬ್ಯಾಕ್‌ಸ್ಟ್ರೋಕ್‌: ಸುವನ ಸಿ.ಭಾಸ್ಕರ್ (ಡಾಲ್ಫಿನ್)–1, ಭೂಮಿಕಾ ಆರ್‌.ಕೇಸರ್ಕರ್ (ಬಿಎಸ್‌ಆರ್‌ಸಿ)–2, ವಿ.ಸಾಕ್ಷಿ (ಎನ್‌ಎಸಿ)–3. ಕಾಲ: 2 ನಿ. 28.21 ಸೆ.

400 ಮೀ. ಫ್ರೀಸ್ಟೈಲ್‌: ಖುಷಿ ದಿನೇಶ್ (ಬಿಎಸಿ)–1, ಜಿ.ಸಾಚಿ (ಬಿಎಸಿ)–2, ದಿವ್ಯಾ ಘೋಷ್‌ (ಬಿಎಸ್‌ಆರ್‌ಸಿ)–3. ಕಾಲ: 4 ನಿ. 38.98 ಸೆ.

ಗುಂಪು–2: 200 ಮಿ. ಬ್ಯಾಕ್‌ಸ್ಟ್ರೋಕ್‌: ರಿಧಿಮಾ ವೀರೇಂದ್ರ ಕುಮಾರ್‌ (ಬಿಎಸಿ)–1, ನೀನಾ ವೆಂಕಟೇಶ್‌ (ಡಾಲ್ಫಿನ್)–2, ರೀತು ಬಿ. (ಬಿಎಸಿ)–3. ಕಾಲ: 2 ನಿ. 31.79 ಸೆ.

400 ಮೀ. ಫ್ರೀಸ್ಟೈಲ್: ಅಶ್ಮಿತಾ ಚಂದ್ರ (ಜಿಎಎಫ್‌ ರೇ)–1, ಸಮನ್ವಿತಾ ರವಿಕುಮಾರ್ (ಎಎಸ್‌ಸಿ)–2, ಅನ್ವಯಿ ಎಸ್. (ಡಾಲ್ಫಿನ್)–3. ಕಾಲ: 4 ನಿ. 54.36 ಸೆ.

ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ನಾಯಕತ್ವದ ಭಾರತ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ ತಂಡ ಕಪ್ ಗೆಲ್ಲುತ್ತಾ? ಐಸಿಸಿ ವಿಶ್ವಕಪ್ 2019 ಯಾರು ಗೆಲ್ಲುತ್ತಾರೆ? ಕೋಟ್ಯಂತರ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಪ್ರೇಮಿಗಳ ನಿರೀಕ್ಷೆಗೆ ಉತ್ತರ ಸಿಗುವ ಕಾಲ ಬಂದಿದೆ. ವಿಶ್ವಕಪ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್‌ನ ಸ್ಕೋರ್ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ಸ್‌, ಮ್ಯಾಚ್‌ಗಳ ವರದಿ, ವಿಶ್ವಕಪ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಹೆಜ್ಜೆ ಗುರುತು, ಆಟಗಾರರ ಸಂದರ್ಶನ, ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು www.prajavani.net ಜಾಲತಾಣಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ. ಕ್ರೀಡಾಪ್ರೇಮಿಗಳ ನೆಚ್ಚಿನ ಆಯ್ಕೆ ‘ಪ್ರಜಾವಾಣಿ’. ಇದು ಅತ್ಯಂತ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಸುದ್ದಿ ಮಾಧ್ಯಮ.

ಬರಹ ಇಷ್ಟವಾಯಿತೆ?

  • 0

    Happy
  • 0

    Amused
  • 0

    Sad
  • 0

    Frustrated
  • 0

    Angry

Comments:

0 comments

Write the first review for this !