ಬುಧವಾರ, ಜನವರಿ 20, 2021
26 °C

ಬಾಗೇಪಲ್ಲಿ: ಫಲಿತಾಂಶದ ವಿವರ

ಪ್ರಜಾವಾಣಿ ವಾರ್ತೆ Updated:

ಅಕ್ಷರ ಗಾತ್ರ : | |

ಬಾಗೇಪಲ್ಲಿ: ತಾಲ್ಲೂಕಿನ 25 ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿಗಳ ಚುನಾವಣೆಯ ಮತ ಎಣಿಕೆಯು ಬುಧವಾರ ತಡರಾತ್ರಿವರೆಗೂ ನಡೆಯಿತು. ಪಂಚಾಯಿತಿವಾರು ಆಯ್ಕೆಯಾದ ಸದಸ್ಯರ ವಿವರ ಇಂತಿದೆ.

ಘಂಟಂವಾರಿಪಲ್ಲಿ: ಲಕ್ಷ್ಮಿ, ನಾಗಮಣಿ, ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ, ಶಿವಮ್ಮ, ರವಣಮ್ಮ, ಜಿ. ಸುಧಾ, ಎಚ್.ಎಸ್. ನವೀನ್, ನಾಗರತ್ನಮ್ಮ, ವೆಂಕಟರೆಡ್ಡಿ, ಉಮಾದೇವಿ, ಎ.ಎ. ನಾಗರಾಜು, ಅನಿತಮ್ಮ, ಎ. ವೆಂಕಟೇಶ, ಚಂದ್ರಶೇಖರ ರೆಡ್ಡಿ, ಗಂಗರತ್ನಮ್ಮ, ಶ್ರೀನಿವಾಸಪ್ಪ, ಗಂಗಾಧರಪ್ಪ, ನೀಲಮ್ಮ, ಕಮಲಮ್ಮ, ಆರ್. ಪಾರ್ಥಸಾರಥಿ.

ಪರಗೋಡು: ಪಿ.ವಿ. ನಾರಾಯಣಪ್ಪ, ಸೀನಪ್ಪ, ವಿ. ಗೀತಾ, ಸರೋಜಮ್ಮ, ಗಂಗರತ್ನಮ್ಮ, ಕೆ. ರಾಜಪ್ಪ, ಬಿ.ವಿ. ನಾಗಮಣಿ, ಬಿ.ಎನ್. ಸುಧಾಕರರೆಡ್ಡಿ, ಶಾಂತಮ್ಮ, ಮುದ್ದಮ್ಮ, ಸುಬ್ಬರೆಡ್ಡಿ, ಚೈತ್ರಾ, ಹನುಮಕ್ಕ, ನಾಗಮಣಿ, ಫಕೃದ್ದೀನ್ ಸಾಬ್, ಮುನಿಆಂಜಿನಪ್ಪ, ಶಶಿಕಳ ವಿನೋದ್.

ಕಾನಗಮಾಕಲಪಲ್ಲಿ: ಎಸ್. ನರಸಿಂಹಮೂರ್ತಿ, ಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ, ಹೇಮಾವತಿ, ಜಿ.ವಿ. ನರಸಿಂಹಪ್ಪ, ಲಕ್ಷ್ಮಿದೇವಮ್ಮ, ಲಕ್ಷ್ಮಿದೇವಿ, ಮದ್ದಿರೆಡ್ಡಿ, ಕೆ. ಗಾಯಿತ್ರಿ, ಮಂಜುನಾಥ, ಉಮಾ, ಪಾಪಿರೆಡ್ಡಿ, ಆರ್. ಸಂಕೇತ, ವಿ. ಸಾವಿತ್ರಮ್ಮ, ಶಕುಂತಲಾ, ಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ, ನಾಗಮ್ಮ, ರಂಗಮ್ಮ, ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ, ರಾಮಾಂಜಿನಪ್ಪ.

ಯಲ್ಲಂಪಲ್ಲಿ: ವಿ. ಆದಿ ನಾರಾಯಣಪ್ಪ, ಸರಸ್ವತಮ್ಮ, ಎಸ್. ವಿಶ್ವನಾಥರೆಡ್ಡಿ, ಅನುಸೂಯಮ್ಮ, ಲಕ್ಷ್ಮಿ, ಎಚ್.ಎಸ್. ಭಾಗ್ಯಲಕ್ಷ್ಮಿ, ಎ. ವೆಂಕಟೇಶ, ಗಂಗುಲಮ್ಮ ಆಂಜಿನಪ್ಪ ವಿ., ವಿ. ಶಶಿಕಲಾ, ಕೆ.ವಿ. ರಮೇಶ, ಎನ್. ವೀಣಾ, ಎನ್. ನಂಜುಂಡಪ್ಪ, ಎಸ್. ಗೀತಾ, ಚಿಕ್ಕನಂಜಪ್ಪ, ವೆಂಕಟರವಣಮ್ಮ, ಆದಿನಾರಾಯಣ, ಚಿನ್ನಮ್ಮ, ಸಕೀರಮ್ಮ, ಪಿ.ಎ. ಸತ್ಯನಾರಾಯಣ ರೆಡ್ಡಿ, ಎಂ.ಜೆ. ಸತ್ಯಪ್ಪನಾಯಕ್.

ದೇವರಗುಡಿಪಲ್ಲಿ: ಎಚ್.ಎನ್. ಅರುಣ, ಮುದ್ದಮ್ಮ, ಬಿ.ವಿ. ಮಂಜುನಾಥ, ಲಕ್ಷ್ಮಿ, ಎಸ್. ಉಮಾದೇವಿ, ಎನ್. ಶಿವಕುಮಾರ್, ಎನ್. ಪದ್ಮಮ್ಮ, ಎನ್. ಶ್ರೀರಾಮರೆಡ್ಡಿ, ಕೆ.ಎಲ್. ರಾಮಾಂಜಿನಪ್ಪ, ಸಿ.ಎಸ್. ಸುಜಾತಮ್ಮ, ವೆಂಕಟರವಣಮ್ಮ, ಎನ್. ಸರಿತಾ, ಎಂ.ಆರ್. ಆದಿನಾರಾಯಣರೆಡ್ಡಿ, ಎಸ್. ವೆಂಕಟರಾಮರೆಡ್ಡಿ, ಸಿ.ಆರ್. ಪವನ್ ಕಲ್ಯಾಣ್, ಕುಶಾಲ, ನರಸಮ್ಮ, ಎಂ.ಸಿ. ವೆಂಕಟರಾಮಪ್ಪ, ಚೌಡಮ್ಮ, ಲಕ್ಷ್ಮಿನರಸಮ್ಮ, ಕೆ. ಕೊಂಡಪ್ಪ, ಲಕ್ಷ್ಮಿದೇವಿ, ವೆಂಕಟಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ.

ನಲ್ಲಪರೆಡ್ಡಿಪಲ್ಲಿ: ರತ್ನಮ್ಮ, ಗಂಗುಲಪ್ಪ, ಪಿ.ಎನ್. ಲಾವಣ್ಯ, ಗಂಗುಲಮ್ಮ, ಯಮುನಮ್ಮ, ವೆಂಕಟಮ್ಮ, ಆರ್. ರಜಿತಾ, ನರಸಿಂಹಯ್ಯ, ವೆಂಕಟೇಶಪ್ಪ, ರವಣಮ್ಮ, ಸಿ.ವಿ. ಆನಂದ.

ಗೂಳೂರು: ಎಸ್.ವಿ. ಕುಮದ್ವತಿ, ಆದಿನಾರಾಯಣಪ್ಪ, ಅನುರಾಧ ರಮೇಶ್ ಬಾಬು, ಶೋಭವಿ, ವೆಂಕಟಸ್ವಾಮಿ, ಪಿ. ವೆಂಕಟರಾಯಪ್ಪ, ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ, ಮಹಿತಾ ಬಿ. ಸಾಯಿನಾಥರೆಡ್ಡಿ, ವಿ. ಮಂಜುಳಾ, ಪಿ. ವೆಂಕಟರಾಮಪ್ಪ, ಬಾಲರೆಡ್ಡಿ, ಆದಿನಾರಾಯಣಮ್ಮ, ಆರ್.ಎಸ್. ರಾಜಾರೆಡ್ಡಿ, ಲಕ್ಷ್ಮಿಕಾಂತಮ್ಮ, ಎಸ್.ಜಿ. ಶಂಕರ್ ನಾಯಕ್.

ತಿಮ್ಮಂಪಲ್ಲಿ: ಆರ್. ವೆಂಕಟೇಶ್, ಆಲುವೇಲಮ್ಮ, ಶೋಭಾ, ಎಂ.ಆರ್. ವೆಂಕಟರವಣಪ್ಪ, ಸುಕನ್ಯಾ ಜಿ.ವಿ. ವೆಂಕಟರೆಡ್ಡಿ, ಅಮರಾವತಿ, ನಾರಾಯಣಪ್ಪ, ಸಾಕಮ್ಮ, ನಳಿನಿ ವೆಂಕಟೇಶ್, ಶ್ರೀನಿವಾಸರೆಡ್ಡಿ, ಎಂ.ಎನ್. ರಘುರಾಮರೆಡ್ಡಿ, ಎಲ್.ಎ. ಲಕ್ಷ್ಮಿ, ಆಂಜಿನಪ್ಪ, ಅಮರಾವತಿ ಸಿ.ವಿ. ನಂಜುಂಡಪ್ಪ, ರವಣಮ್ಮ, ನರಸಿಂಹಮೂರ್ತಿ, ಎಂ. ವೆಂಕಟೇಶಪ್ಪ, ವಿ. ಭಾಗ್ಯಮ್ಮ, ಚೌಡಪ್ಪ, ಜಿ.ಎಂ. ರಫೀ.

ಮಾರ್ಗಾನುಕುಂಟೆ: ಬಿ.ಎಸ್. ವರಲಕ್ಷ್ಮಿ, ಹಸೀನಾಬಾನು, ಪಿ.ಡಿ. ಲತೀಫ್ ಖಾನ್, ಕಳಾವತಿ, ಮಂಜುಳಮ್ಮ, ಎಸ್. ಸನಾ ಉಲ್ಲಾ, ಗಂಗರಾಜಮ್ಮ, ಜೆ. ಕಾವ್ಯಾ, ಎನ್.ಎ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ್. ಪಿ.ಎನ್. ಗಂಗಾಧರಪ್ಪ, ಲಕ್ಷ್ಮಿನಾರಾಯಣ, ಡಿ.ಸಿ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ್.

ಕೊತ್ತಕೋಟೆ: ಲಿಂಗಮ್ಮ, ಕುಮಾರಿ, ವಿ. ವೆಂಕಟರವಣಮ್ಮ, ಗಂಗಿರೆಡ್ಡಿ, ಲಕ್ಷ್ಮಿದೇವಮ್ಮ, ಎಂ.ವಿ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ್, ನಿರ್ಮಲಮ್ಮ, ರವೀಂದ್ರಬಾಬು, ವೆಂಕಟಪ್ಪ, ವಿ. ಉಮಾದೇವಿ, ಜೆ.ಎನ್. ವೆಂಕಟರಾಮಪ್ಪ, ರೇಖಾ, ಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ.

ಗೊರ್ತಪಲ್ಲಿ: ನಿರ್ಮಲಾಬಾಯಿ, ಮನಿಯಮ್ಮ, ರೇಣುಕಾ, ರಜಿತಾಬಾಯಿ, ವೈ. ಸದಾಶಿವಾರೆಡ್ಡಿ, ಲಕ್ಷ್ಮಿನಾರಾಯಣಮ್ಮ, ಉಮಾದೇವಿ, ಆರ್. ಆಂಜಿನಪ್ಪ, ಈರಪ್ಪ, ಭಾಗ್ಯಮ್ಮ, ನರಸಿಂಹಪ್ಪ, ವಿ. ರವಣ.

ತೋಳ್ಳಪಲ್ಲಿ: ಯಾಮನ್ನ, ಕದಿರಮ್ಮ, ಎನ್. ರಾಮಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ, ಗಂಗರತ್ನಮ್ಮ, ಎಂ. ಹರೀಶ್, ಪಿ.ವಿ. ಸುಕನ್ಯಾ, ಶಿವಮ್ಮ, ವೈ.ವಿ. ಮುರಳಿಮೋಹನ್, ಗೋವಿಂದಪ್ಪ, ಎನ್. ಮಂಜುಳಾ, ಚಿನ್ನಮಲ್ಲಕ್ಕ, ವೇಣುಗೋಪಾಲ, ಬಂಡಮೀದ ಶ್ರೀನಿವಾಸ್, ವೈ.ವಿ. ಆಂಜನೇಯ, ಲಲಿತಾ, ಕೆ.ವಿ. ಮಂಜುನಾಥರೆಡ್ಡಿ.

ಪಾತಪಾಳ್ಯ: ಜಿ. ನರಸಿಂಹಮೂರ್ತಿ, ಸೀತಮ್ಮ, ಅಖೀಲಾ, ಆರ್. ಮಹೇಶ, ಗಾಯಿತ್ರಮ್ಮ, ಮುನಿರತ್ನಮ್ಮ, ಎನ್. ಶಿವಕುಮಾರ್, ಲಕ್ಷ್ಮಿದೇವಮ್ಮ, ವಿ. ಮಂಜುನಾಥ, ವೆಂಕಟಾಚಲಪತಿ, ವಿ. ಭಾಗ್ಯಮ್ಮ, ಪಿ. ಅಶ್ವಥ್ಥಪ್ಪ, ಎನ್. ಸರೋಜಮ್ಮ, ಲಕ್ಷ್ಮಿನರಸಮ್ಮ, ಕೃಷ್ಣಮ್ಮ, ಎನ್. ಮಂಜುನಾಥ, ರಾಧಮ್ಮ, ಎ.ರ ವಿ, ಅರ್ಚನಾ.

ಮಿಟ್ಟೇಮರಿ: ಸೀತಮ್ಮ, ರಾಮಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ, ಎಂ.ಆರ್. ವೆಂಕಟೇಶ್, ಎಸ್.ವಿ. ಆಂಜಿನಪ್ಪ, ಎಂ.ಪಿ. ಆಂಜಿನಮ್ಮ, ಎಂ.ಬಿ. ಲಕ್ಷ್ಮಿನರಸಿಂಹಯ್ಯ, ನಾರಾಯಣಮ್ಮ. ಗೌತಮಿ ವಿಜಯಗೋಪಾಲರೆಡ್ಡಿ, ಮಮತಾ ಎನ್. ಮಂಜುನಾಥ, ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ, ಅಶ್ವತ್ಥಮ್ಮ ಕಾಮರೆಡ್ಡಿ, ಎಚ್.ವಿ. ಮಂಜುಳಾ, ವೆಂಕಟರವಣಪ್ಪ, ಎಂ.ಎನ್. ನರಸರೆಡ್ಡಿ.

ಜೂಲಪಾಳ್ಯ: ವೆಂಕಟರವಣಮ್ಮ, ಲಕ್ಷ್ಮಿದೇವಮ್ಮ, ಜೆ.ಆರ್. ಪ್ರಶಾಂತ್, ಶ್ರೀರಾಮಪ್ಪ, ಜಯಮ್ಮ, ಭಾಗ್ಯಮ್ಮ, ಈಶ್ವರಮ್ಮ, ಚಿನ್ನಈರಪ್ಪ, ಚಿಕ್ಕಬಯರಾರೆಡ್ಡಿ, ವೆಂಕಟರವಣಪ್ಪ, ರೂಪಾ, ಪಿ.ಎಸ್. ಜಗನ್ನಾಥ್, ಎಸ್. ರಾಮಚಂದ್ರ, ಲಕ್ಷ್ಮಿದೇವಮ್ಮ.

ಪಾಳ್ಯಕೆರೆ: ಜೆ. ಶೋಭಾರಾಣಿ, ಕೆ. ರಾಹುಲ್ ನಾಯಕ, ರಾಧಮ್ಮ, ಶಿವಮ್ಮ, ವೆಂಕಟರೆಡ್ಡಿ, ಗಂಗರತ್ನಮ್ಮ, ಎಂ. ಮಂಜುನಾಥರೆಡ್ಡಿ, ಮಂಗಮ್ಮ, ಎಂ.ವಿ. ರಮೇಶಚಂದ್ರ ರೆಡ್ಡಿ, ಕೋನಪ್ಪ, ಎಂ.ಸಿ. ಅನಿತಾ, ಪಾರ್ವತಮ್ಮ, ಆರ್.ಇ. ಶ್ರೀನಿವಾಸ್.

ಸೋಮನಾಥಪುರ: ವಿ. ವೆಂಕಟರವಣಪ್ಪ, ರತ್ನಮ್ಮ, ಸುಧಾ, ರತ್ನಮ್ಮ, ವೆಂಕಟರೆಡ್ಡಿ, ಈರಮ್ಮ, ಬಿ.ಎನ್. ಈಶ್ವರಮ್ಮ, ಕೆ.ಇರ್ಫಾನ್, ಚಿನ್ನಗಂಗಾಧರಪ್ಪ, ಈಶ್ವರಮ್ಮ, ಅಮರಪ್ಪ.

ನಾರೇಮದ್ದೇಪಲ್ಲಿ: ವಿ. ಅಂಬಿಕಾ, ಎನ್.ಎಚ್. ಮೌಲಾಲಿ, ಲಕ್ಷ್ಮಿದೇವಮ್ಮ, ಮಂಜುಳಾ, ರಾಜಮ್ಮ, ರೆಡ್ಡಪ್ಪ, ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ, ತುಳಸಮ್ಮ, ನಂಜಮ್ಮ, ವನಿತಾ, ಉತ್ತನ್ನ, ರವಿ, ಪ್ರಮೀಳಾ.

ಬಿಳ್ಳೂರು: ಕವಿತಾ, ಎನ್. ಶಿವಪ್ಪ, ಕೆ. ನಿರ್ಮಲಾ, ಶಿವ, ಕೆ. ಶ್ರೀದೇವಿ, ಅನಿತಾ, ಚಂದ್ರ, ಎಸ್. ಮಂಜು, ಎಂ.ಆರ್. ಆರತಿ, ಚಿನ್ನವೆಂಕಟರವಣ, ಜಿ.ಆರ್. ಶಾರದಾ.

ರಾಶ್ಚೆರವು: ಲಕ್ಷ್ಮಿನರಸಮ್ಮ, ಟಿ.ಆರ್. ಸಲೀಮ, ಪಿ.ಎಸ್. ಭಾನುಪ್ರಕಾಶ್, ಸರಸ್ವತಮ್ಮ, ಸಿ. ವೀರಾಂಜನೇಯಲು, ವಿ. ರಾಣಿ, ಶಾಮಲಮ್ಮ, ಕೆ.ಎಸ್. ನಾಗಿರೆಡ್ಡಿ, ಕನ್ಯಮ್ಮ, ಜಿ.ಬಿ. ಗೋವಿಂದರೆಡ್ಡಿ, ಚೌಡಪ್ಪ, ನೀಲಾವತಮ್ಮ, ವಿ. ರೇವತಿ, ಚಿನ್ನಮದ್ದಿ ರೆಡ್ಡಿ.

ಚಾಕವೇಲು: ಶ್ರೀರಾಮನಾಯಕ, ರಾಮಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ, ಸರಸ್ವತಮ್ಮ, ಜಿ.ಎಂ. ಗಂಗಾಧರ, ಪ್ರಭಾವತಮ್ಮ, ಗಂಗುಲಮ್ಮ, ಪಿ.ಎಸ್. ವೆಂಕಟರೆಡ್ಡಿ, ಪಾರ್ವತಮ್ಮ ನಾಗರಾಜ್ ನಾಯಕ್, ಲಕ್ಷ್ಮಿದೇವಮ್ಮ, ರಘುನಾಥರೆಡ್ಡಿ, ಆಂಜಿನಮ್ಮ ಜಿ. ವೆಂಕಟರವಣ, ವಿ. ಶಂಕರರೆಡ್ಡಿ, ಕೆ.ಎಲ್. ಮೋಹನ್ ರೆಡ್ಡಿ, ಅರುಣಮ್ಮ, ಡಿ.ಸಿ. ನಾಗಭೂಷಣ.

ಪುಲಗಲ್: ಶ್ರೀರಾಮ, ಸರಸ್ವತಮ್ಮ, ಪಿ. ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ, ಬಿ. ನರಸಿಂಹಪ್ಪ, ದಿಗವಪಾಳ್ಯಂ ಪೂರ್ಣಿಮಾ, ಮಮತಮ್ಮ, ಮಂಜುಳಮ್ಮ, ಎಂ.ಟಿ. ವೆಂಕಟರವಣಪ್ಪ, ಪ್ರಮೀಳಮ್ಮ, ಸುಧಾಕರ ರೆಡ್ಡಿ, ಲಕ್ಷ್ಮಿನರಸಮ್ಮ, ಎನ್. ಪ್ರತಾಪ್, ವೆಂಕಟವರಣಪ್ಪ, ಉಮಾದೇವಿ.

ನಲ್ಲಗುಟ್ಲಪಲ್ಲಿ: ಜಿ. ರೆಡ್ಡಪ್ಪ, ಮಮತಾ, ಮಾರಪ್ಪ, ಶಿವರಾಮಿ ರೆಡ್ಡಿ, ಮಮತಾ, ತುಳಸಮ್ಮ, ಆರ್.ಎ. ವಿನೋದ್, ಶ್ರೀರಾಮ, ಕಮಲಮ್ಮ, ಸುಬ್ಬಮ್ಮ, ಸುಮಲತಾ, ಜಯಸುಧಾ, ಆಂಜನೇಯ ರೆಡ್ಡಿ.

ಚೇಳೂರು: ರವಣಮ್ಮ, ರೂಬಿನಾ, ವಿ. ಅಪ್ಪಾಜಿ, ಬಿ.ಎ. ಪ್ರೇಮಾ, ಕನಕದುರ್ಗಾ, ಪಿ. ರಾಮು, ಕೌಸ್ತಾರ್, ಸುಬ್ಬಾರೆಡ್ಡಿ, ಶ್ಯಾಮಲಮ್ಮ, ನರಸಿಂಹಮೂರ್ತಿ, ಅನುರಾಧ, ವೆಂಕಟರವಣ, ನಾಗಮ್ಮ, ಮಂಜುಳಮ್ಮ, ಕೆ.ಎನ್. ಮಧುಸೂದನ ರೆಡ್ಡಿ, ಪ್ರಭಾವತಿ, ಎಚ್.ವಿ. ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ, ಎಸ್. ಗೌತಮಿ, ಬೈಯಪರೆಡ್ಡಿ, ಎಸ್.ವಿ. ಅನಿಲ್ ಕುಮಾರ್, ಆಂಜನೇಯಪ್ಪ, ಎಸ್. ವನಿತಾ.

ಪೋಲನಾಯಕನಪಲ್ಲಿ: ಪಿ.ವಿ. ವಿರೇಂದ್ರ, ಪಿ.ವಿ. ಈಶ್ವರಮ್ಮ, ಡಿ.ಎನ್. ಮಂಜುಳಾ, ಪಿ.ಸಿ. ನಾರಾಯಣಸ್ವಾಮಿ, ಕೆ.ಎನ್. ನರಸಿಂಹಮೂರ್ತಿ, ರಮಾದೇವಿ, ಎಚ್.ವಿ. ಚಂದ್ರಶೇಖರರೆಡ್ಡಿ, ಜಿ.ಎಸ್. ಮಮತಾ, ಜಿ.ಎನ್. ರವಿಚಂದ್ರ.

ಪ್ರಜಾವಾಣಿ ಫೇಸ್‌ಬುಕ್ ಪುಟವನ್ನು ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ, ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ಸ್ ಪಡೆಯಿರಿ.

ಪ್ರಜಾವಾಣಿಯನ್ನು ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ.

ಟೆಲಿಗ್ರಾಂ ಮೂಲಕ ನಮ್ಮ ಸುದ್ದಿಗಳ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ಸ್ ಪಡೆಯಲು ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

ಈ ವಿಭಾಗದಿಂದ ಇನ್ನಷ್ಟು