ಸೋಮವಾರ, ಜನವರಿ 18, 2021
26 °C

ಮಳವಳ್ಳಿ ತಾಲ್ಲೂಕು ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ 38 ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿಗಳ ವಿವರವಾದ ಫಲಿತಾಂಶ

ಪ್ರಜಾವಾಣಿ ವಾರ್ತೆ Updated:

ಅಕ್ಷರ ಗಾತ್ರ : | |

Prajavani

ಮಳವಳ್ಳಿ: ತಾಲ್ಲೂಕಿನ 38 ಗ್ರಾ.ಪಂಗಳ 612 ಸ್ಥಾನಗಳ ಪೈಕಿ 101 ಮಂದಿ ಅವಿರೋಧವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದು, ಉಳಿದ 511 ಸ್ಥಾನಗಳಿಗೆ ನಡೆದ ಚುನಾವಣೆ ಫಲಿತಾಂಶ ಹೊರ ಬಿದ್ದಿದೆ.

ನಾಗೇಗೌಡನದೊಡ್ಡಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ: ನಾಗೇಗೌಡನದೊಡ್ಡಿ- ಚಲುವಮ್ಮ, ಲೋಕೇಶ, ಮರಿಮಾದಮ್ಮ. ವಡ್ಡರಹಳ್ಳಿ- ಎನ್.ಗುರುಪ್ರಸಾದ್, ಎನ್.ಮಹದೇವು, ಭಾಗ್ಯಾ. ಅಂಚೆದೊಡ್ಡಿ-ಲಕ್ಷ್ಮಿ, ಅನುಕುಮಾರ್. ತಮ್ಮಡಹಳ್ಳಿ-ಗಿಡ್ಡಮ್ಮ, ಟಿ.ಕೆ.ಉಮಾತಾಯಿ, ಟಿ.ಸಿ.ರವೀಶ್, ಜೆ.ಶಿವಲಿಂಗೇಗೌಡ.

ನೆಲಮಾಕನಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ: ನೆಲಮಾಕನ ಹಳ್ಳಿ- ಗೌರಮ್ಮ, ಮನೋನ್ಮಣಿ, ಎನ್.ಎಸ್.ಸಿದ್ದಯ್ಯ, ರಾಮದಾಸ್, ಆರ್.ಸಿದ್ದರಾಜು, ಅಂದಾನಿಗೌಡ. ಬುಗತಗಹಳ್ಳಿ-ಎಸ್.ಶ್ರೀನಿವಾಸ್, ಆರ್.ಉಮಾ. ಕಾಳಕೆಂಪನ ದೊಡ್ಡಿ-ಕೆ.ಡಿ.ವರಲಕ್ಷ್ಮಿ, ಕೆ.ನಾಗರಾಜು. ನೆಲ್ಲೂರು-ಶಕುಂತಲಾ, ಭಾಗ್ಯಮ್ಮ, ನಾಗಪ್ಪ, ಕೆ.ಸಿ.ಮಂಗಳಮ್ಮ. ಗುಳಘಟ್ಟ-ಶಿವರಾಮು, ಜಯರತ್ನ.

ಕಂದೇಗಾಲ ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಕಂದೇಗಾಲ- ಜವರಾಯಿಶೆಟ್ಟಿ, ಎನ್.ಎಸ್. ರಾಧಾ, ಮರಿಸ್ವಾಮಿ, ಜೆ.ಗೌರಮ್ಮ, ಗೌರಮ್ಮ, ಚನ್ನಿಗರಾಮು. ಕಲ್ಲುವೀರನಹಳ್ಳಿ-ಚಿಕ್ಕಹೈದೇಗೌಡ. ಅಮೃತೇಶ್ವರಹಳ್ಳಿ-ಜಯಮ್ಮ, ಭಾಗ್ಯಮ್ಮ, ಎಸ್.ಪುಟ್ಟ ರಾಜು, ಕೆ.ಪುಷ್ಪಲತಾ. ಅಂಕನಹಳ್ಳಿ- ಎ.ಸಿದ್ದರಾಜೇ ಅರಸು, ಎಚ್.ಹನುಮೇಗೌಡ, ಎಸ್.ಟಿ.ಸುನೀತಾ.

ಹಾಡ್ಲಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಹಾಡ್ಲಿ-ಪವಿತ್ರಾ, ಕಾಂತಮಣಿ, ಶಿವಲಿಂಗೇಗೌಡ, ಅಶ್ವಿನಿ. ಕೂನನಪುರ-ಕಾವ್ಯಾ. ಮೇಗಳಾಪುರ-ಚಿಕ್ಕಣ್ಣ, ಎಂ.ವೀರಸ್ವಾಮಿ. ಕಂಸಾಗರ-ಮಂಜು ಭೈರೇಶ್, ಬಸವರಾಜು. ನಡುಕಲಪುರ-ಎನ್.ವಿ.ಚಲುವರಾಜು, ಎ.ಎಸ್.ಅಶ್ವಿನಿ, ಎನ್.ಎಂ.ಬಸಪ್ಪ ದೇವರು, ಎಂ.ಕೋಮಲಾ. ಆಲದಹಳ್ಳಿ-ಕೆ.ಲೋಕೇಶ್ ತಿಮ್ಮಯ್ಯ, ದಿವ್ಯಾ. ತುರುಗನೂರು-ಜ್ಯೋತಿ, ನಟರಾಜು. ಲಿಂಗಣಾಪುರ- ಲಿಂಗರಾಜು, ಎನ್.ಬಿ.ನಾಗರತ್ನಮ್ಮ.

ನಿಢಘಟ್ಟ ಗ್ರಾ.ಪಂ: ನಿಢಘಟ್ಟ-ಎನ್.ಯೋಗೇಶ, ಸೌಮ್ಯ, ರಾಜೇಶ್ವರಿ, ಸುನೀಲ್ ಕುಮಾರ್. ಕ್ಯಾತೇಗೌಡನ ದೊಡ್ಡಿ- ಮೀನಾಕ್ಷಿ, ಚಿಕ್ಕಣ್ಣಗೌಡ, ಸಾಕಮ್ಮ. ಗಾಜನೂರು-ಬಿ.ಶಿವರಾಜು, ನಾಗಮ್ಮ, ನಂಜುಂಡೇಗೌಡ. ಗೌಡಗೆರೆ-ಜಿ.ಆರ್.ಅನಿಲ್ ಕುಮಾರ್, ಕೆ.ಎಂ.ಜ್ಯೋತಿ, ರೇಖಾ, ಜಿ.ಎಚ್.ಪ್ರದೀಪ್.

ಧನಗೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಧನಗೂರು-ಡಿ.ಸಿ.ಮಾದಶೇಖರ, ಡಿ.ಎನ್.ಶಿಲ್ಪಾ, ಸೈಯದ್ ಅಲ್ಲಾ ಬಕಾಷ್, ಸುಮಿತ್ರಾ, ಆಯಿಷಾ ಬಾನು, ಡಿ.ಟಿ.ರಮೇಶ, ಸಿದ್ದರಾಜೇಗೌಡ ನಾಗೇಂದ್ರ. ಶಿಂಷಾಪುರ-ಎಸ್.ಮೇರಿ, ಸಾವಿತ್ರಮ್ಮ. ದಬ್ಬಹಳ್ಳಿ-ಡಿ.ಜೆ.ರಾಮಚಂದ್ರ, ಡಿ.ಎನ್.ಶೋಭಾ, ಬಿ.ನಂದಿನಿ ಕುಮಾರಿ.

ಹಲಸಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಹಲಸಹಳ್ಳಿ-ಮಂಗಳಮ್ಮ ಸಣ್ಣಯ್ಯ, ಎಚ್.ಆರ್.ಮಹಾಲಿಂಗಸ್ವಾಮಿ, ಡಿ.ಎನ್.ಉಮಾ ಲೋಕೇಶ್, ಎಚ್.ಆರ್.ವೆಂಕಟೇಶ್, ಶಿವಶಂಕರ್, ಮಹದೇವಮ್ಮ. ಬಸವನಪುರ- ಸುಮಿತ್ರಾ, ಬಿ.ಪಿ.ಗಿರೀಶ್. ಬಾಣ ಸಮುದ್ರ-ಬಿ.ಸಿ.ಶಿವಣ್ಣ, ಶಿವಮಲ್ಲಮ್ಮ, ಬಿ.ಎಂ.ರಾಮಚಂದ್ರ, ನಾಗಮ್ಮ, ಬಸವರಾಜು, ಬಿ.ಎಸ್.ಮಲ್ಲೇಶ, ಎಸ್.ಪಿ.ಪಂಕಜಾ ರವಿ, ಎಸ್.ಕೆ.ಸ್ವಾಮಿ, ಎಲ್ಲಮ್ಮ. ಚನ್ನಿಪುರ-ಸುನಂದಾ, ಎ.ಕೆ.ತೇಜಸ್ವಿನಿ, ಸಿ.ಎಂ.ನಟೇಶ, ಕೆ.ಸುಜಾತಾ.

ಹುಸ್ಕೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಹುಸ್ಕೂರು-ಎಚ್.ಜಿ.ಶಿವಣ್ಣ, ಗೌರಮ್ಮ, ಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ಸಹದೇವ, ಸುಮರೇವಣ್ಣ, ನಾಗೇಂದ್ರ. ಹುಚ್ಚೇಗೌಡನದೊಡ್ಡಿ, ಎಸ್.ಸಿದ್ದಮ್ಮ, ಶ್ರೀನಿವಾಸ, ಸವಿತಾ. ಅಪ್ಪಾಜಯ್ಯನ ದೊಡ್ಡಿ-ಪಲ್ಲವಿ ಎನ್.ರಾಜಣ್ಣ, ಈರಯ್ಯ, ನಾಗಮ್ಮ ಪುಟ್ಟರಾಜು, ಎಸ್.ನಿಂಗರಾಜು. ಬಾಣಗಹಳ್ಳಿ-ಸುರೇಶ. ಹುಲ್ಲೇಗಾಲ-ಮಾರಿಮಾದಮ್ಮ ಮರಿಯಯ್ಯ, ವೆಂಕಟೇಶ, ಎಚ್.ಕೆ.ಈರಣ್ಣ, ಕೆ.ರತ್ನಮ್ಮ ರಮೇಶ.

ಅಗಸನಪುರ ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಅಗಸನಪುರ-ಪುಟ್ಟಸಿದ್ದಮ್ಮ, ಪಿ.ಕೃಷ್ಣ, ಪ್ರಕಾಶ್, ಪವಿತ್ರಾ. ಸಾಹಳ್ಳಿ- ಬಸವರಾಜಮ್ಮ, ನಾಗಲಿಂಗೇಗೌಡ, ಉಮಾ, ಕೆಂಬೂತ ಗೆರೆ- ಬಿ.ಯಶೋಧಮ್ಮ, ಆರ್.ಎಸ್. ಗವಿಸಿದ್ದಯ್ಯ, ಸ್ವಾಮಿಗೌಡ, ಸಿ.ಉಮೇಶ. ಜೋಗಿಪುರ-ರವಿ, ಸಿ.ಪವಿತ್ರಾ, ನಾಗಮ್ಮ, ಎಸ್.ಆನಂದ, ನೇತ್ರಾವತಿ.

ಯತ್ತಬಾಂಡಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಯತ್ತಬಾಂಡಿ-ಶಿವಮ್ಮ, ಡಿ.ಉಮೇಶ್, ಭಾಗ್ಯಮ್ಮ, ವೈ.ಟಿ.ಅಶೋಕ್. ಅಂತರಹಳ್ಳಿ-ನಾಗರಾಜು, ಮಂಜುಳಾ, ಶಿವಮ್ಮ, ಅರ್ಜುನ, ಸುಂದರಮ್ಮ. ದಡಮ ಹಳ್ಳಿ- ಎಸ್.ಎಸ್.ಸುರ್ವಣಾ, ಗೋವಿಂದ, ನಾಗರಾಜು, ಸೌಮ್ಯ. ಬೆಳತೂರು- ಶಾಂತಮ್ಮ, ಬಿ.ಕೆ.ಪ್ರಕಾಶ್. ಹೊಸಪುರ-ಐ.ಎಸ್.ಸುಮಾ, ಹುಲ್ಲಹಳ್ಳಿ-ಭಾಗ್ಯಮ್ಮ ಬೆಟ್ಟಯ್ಯ, ಅರುಣ್ ಕುಮಾರ್, ಭಾಗ್ಯಮ್ಮ ಶಿವಮಾದೇಗೌಡ.

ಪೂರಿಗಾಲಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಪೂರಿಗಾಲಿ-ಎಚ್.ಕೆ.ರೂಪಾ, ಆರ್.ಮಹೇಶ್ ಪಿಂಕ, ಪಿ.ಎಂ. ಮೂರ್ತಿ, ಬಿ.ಎಸ್.ಶಾಂತ ಕುಮಾರಿ, ಮಹದೇವಮ್ಮ, ರೇಖಾ, ಎಸ್.ರಾಜೇಶ್, ಪಿ.ಎಂ.ಹರೀಶ್, ಶಿವಮೂರ್ತ, ಎಚ್.ಪಿ.ರೂಪಾ, ಚಿಕ್ಕಬಾಗಿಲು- ಗಂಗಾಧರ, ಸಿ.ಬಿ.ನಾಗು, ಜಗದೀಶಮೂರ್ತಿ, ಪದ್ಮಾ. ಹುಲ್ಲಂಬಳ್ಳಿ-ಎಚ್.ಎಂ.ಗೀತಾ, ಟಿ.ವಿ.ರೇಖಾ, ಚಿಕ್ಕಬಸವರಾಜು, ರುಕ್ಮಿಣಿ. ಸೂರ್ಕಹಳ್ಳಿ- ಯಶೋದ.

ಕ್ಯಾತನಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಕ್ಯಾತನಹಳ್ಳಿ-ಭಾಗ್ಯಮ್ಮ, ಮಹದೇವಮ್ಮ, ಅಶೋಕ್ ಕುಮಾರ್, ಚಿಕ್ಕತಾಯಮ್ಮ. ದೊಡ್ಡ ಭೂವಳ್ಳಿ-ಬಿ.ಆರ್.ನಾಗರಾಜು, ಬಿ.ಎಸ್.ಶಿವರತ್ನಮ್ಮ, ವಸಂತ ಕುಮಾರ, ಕೆ.ಎಸ್.ಪ್ರಭಾಮಣಿ. ಮಲ್ಲಿನಾಥಪುರ-ಶಾಂತ ಕುಮಾರಿ, ಎಂ.ಎಸ್.ಬಸವರಾಜೇ ಅರಸ್‌, ಕಗ್ಗಳ-ಮಲ್ಲಿಕ್ ಶರ್ಮಾ. ರಾವಣಿ-ಎನ್.ಮಹದೇವಸ್ವಾಮಿ, ಆರ್.ಆರ್.ರಾಜೇಶ್, ಸವಿತಾ, ಅಶ್ವಿನಿ, ಆರ್.ಎನ್.ಮಹೇಂದ್ರ, ದಾಕ್ಷಾಯಿಣಿ.

ಸರಗೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಸರಗೂರು-ಡಿ.ಮಹದೇವಯ್ಯ, ಎಸ್.ಆರ್.ರೇವಣ್ಣಸ್ವಾಮಿ, ಎನ್.ಅಭಿಲಾಷಾ, ಐರೋರಹುಂಡಿ- ಲತಾ, ಚಂದ್ರಹಾಸ. ಕಣಿಕಳ್ಳಿ- ಕೆ.ನಾಗರಾಜು, ಎನ್.ಕುಸುಮಾ. ಹಾನವಾಡಿ-ಎಚ್.ಎಂ.ಧರ್ಮರಾಜು, ಶಿವಮ್ಮ. ಬಳ್ಳಗೆರೆ-ಎಂ.ಶಾಲಿನಿ, ಬಿ.ಪಿ.ಶಿವಶಂಕರ. ಸೋಮನಹಳ್ಳಿ- ರತ್ನಮ್ಮ, ಜೆ.ರಾಜೇಂದ್ರ, ಬಿಳಿಜಗಲಿಮೋಳೆ- ಆರ್.ರವಿಕುಮಾರ್, ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ, ಪದ್ಮಾ, ಎಂ.ಮಾದಪ್ಪ. ಕಲ್ಯಾಣಿಕೊಪ್ಪಲು(ದಾ)- ರಾಜಮ್ಮ, ನಾಗಮ್ಮ.

ಬೊಪ್ಪೇಗೌಡನಪುರ ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಬೊಪ್ಪೇಗೌಡನಪುರ-ಶಾಂತ ಕುಮಾರ್, ವೀಣಾ, ಚಂದ್ರಮ್ಮ, ಜ್ಯೋತಿ, ಬಿ.ಆರ್.ಸಿದ್ದರಾಜು, ಬಿ.ಆರ್.ಸಿದ್ದರಾಜು, ಮಹದೇವಪ್ಪ, ಎಂ.ವಿ.ಜ್ಯೋತಿ. ಕೊಡಗಹಳ್ಳಿ- ಸಿ.ನಾಗರತ್ನಮ್ಮ, ಶಾರದಮ್ಮ, ಎನ್.ಸಿದ್ದರಾಜು. ಮುಟ್ಟನಹಳ್ಳಿ- ಆರ್.ಪರಿಮಳಾ, ಎನ್.ಲಿಂಗರಾಜಮೂರ್ತಿ. ದ್ಯಾವಪಟ್ಟಣ-ಸಿದ್ದಮ್ಮ, ಪುಟ್ಟಗಿರಿಜಮ್ಮ, ಎನ್.ಎಚ್.ಲೋಕೇಶ್, ಪ್ರೇಮಮ್ಮ.

ಕಗ್ಗಲಿಪುರ ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಕಗ್ಗಲಿಪುರ-ಕೆ.ಕುಮಾರ್, ವರಲಕ್ಷ್ಮಿ, ವೀರಣ್ಣ. ಹಳ್ಳದಾಸನಹಳ್ಳಿ- ಮಹದೇವಯ್ಯ. ಹೊನಗಾನಹಳ್ಳಿ- ಮಹದೇವಮ್ಮ, ಎಚ್.ಎನ್. ರಾಜಶೇಖರಮೂರ್ತಿ. ಕಿರಗಸೂರು- ಬಿ.ಎಂ.ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ, ಕೆ.ಎಸ್. ರಾಜೇಂದ್ರ ಪ್ರಸಾದ್, ಬಿ.ಎಂ.ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ. ವಾಸುಹಳ್ಳಿ-ಎಚ್.ಸಿ.ಅಂಜಲಿ, ಎಂ.ಮಹಾದೇವಸ್ವಾಮಿ. ವಕ್ಕರಹಳ್ಳಿ- ಮಂಗಳಾ.

ಕುಂದೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಕುಂದೂರು-ಅನಿತಾ, ಮಹದೇವ, ಕೆ.ಎಸ್.ಮಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಜುನಸ್ವಾಮಿ, ಶಿವನಂಜಯ್ಯ, ಮಹ ದೇವಮ್ಮ ವೆಂಕಟೇಶ್, ಶಿವಮಲ್ಲು, ಮಹ ದೇವಮ್ಮ ಬಸವರಾಜ. ಶಿರಮಹಳ್ಳಿ- ದೇವರಾಜಮಣಿ. ತೆಂಕಹಳ್ಳಿ- ಭಾಗ್ಯಮ್ಮ, ನಂಜುಂಡಸ್ವಾಮಿ. ನಾರಾಯಣಪುರ- ಮಾದಯ್ಯ, ಎ.ಎಂ.ಶೈಲಜಾ. ಮಲ್ಲಿಗಹಳ್ಳಿ- ಜಿ.ಮಾದೇಶ್. ತಿಗಡಹಳ್ಳಿ- ಶಿವಮ್ಮ, ಗಾಯಿತ್ರಿ, ದೊಡ್ಡಸ್ವಾಮಿ.

ಚೊಟ್ಟನಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಚೊಟ್ಟನಹಳ್ಳಿ- ಪಾರ್ವತಿ, ಡಿ.ಸಿ.ಲೋಕೇಶ್ ಗೌಡ, ಭಾಗ್ಯಮ್ಮ, ಸಿದ್ದರಾಜು, ಮರಿಕೊಡಯ್ಯ, ಭಾಗ್ಯಮ್ಮ. ಚಂದಹಳ್ಳಿ-ಪವಿತ್ರಾ, ಜಿ.ಎಂ.ಲಕ್ಷ್ಮಿ, ಪೂಜಾರಿ ಬೀರಪ್ಪ. ನೆಟ್ಕಲ್-ಸೋಮಶೇಖರ್, ನಂಜುಂಡಸ್ವಾಮಿ, ಎನ್.ವಿ. ನಾಗರತ್ನಮ್ಮ. ಮಂಚಾನಾಪುರ- ಸರೋಜಮ್ಮ.

ಪಂಡಿತಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಪಂಡಿತಹಳ್ಳಿ- ಸಿದ್ದಮ್ಮ, ಭಾಗ್ಯ, ಪಿ.ಆರ್.ಶಶಿಕುಮಾರ್. ಹೊಸದೊಡ್ಡಿ- ಡಿ.ಬಿ.ನಾಗರಾಜು, ವೆಂಕಟಾಚಲ. ಬಾಚನಹಳ್ಳಿ-ಮಹದೇವಮ್ಮ, ಮಹದೇವ, ಉಷಾ, ಸರೋಜಮ್ಮ, ಕೆ.ಕುಮಾರ್, ಗೌರಮ್ಮ. ಹೆಬ್ಬಣಿ-ಶಿವಮ್ಮ. ಮಂಚನಹಳ್ಳಿ-ಜೆ.ಪದ್ಮಾ, ಶ್ರೀನಿವಾಸ.

ಹೊಸಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ.ಹೊಸಹಳ್ಳಿ: ಪುಟ್ಟಮ್ಮ, ಮಹೇಶ, ಆರ್.ಆರ್.ಪ್ರಕಾಶ್, ರಾಜಣ್ಣ, ಚಂದ್ರಮ್ಮ, ನಂಜುಂಡಸ್ವಾಮಿ, ಮಹದೇವಸ್ವಾಮಿ, ಸುಮಿತ್ರಾ. ಶಿವನಸಮುದ್ರ-ಎಸ್.ಮಂಜುಂಳಾ. ಮಲ್ಲಿಕ್ಯಾತನಹಳ್ಳಿ-ಮೀನಾಕ್ಷಿ, ಆಶಾ, ಬಿ.ಎಂ.ಮಹದೇವ. ಅಂತರಾಯಪುರದ ದೊಡ್ಡಿ-ಮಹದೇವಮ್ಮ. ಜವನಗಹಳ್ಳಿ-ಮಹ ದೇವಮ್ಮ, ಜೆ.ಆರ್.ಕುಮಾರ, ಬಿ.ರಘು.

ಕಿರುಗಾವಲು ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಕಿರುಗಾವಲು- ಶಾಲಿನಿ, ಕೆ.ಎಂ.ಗಿರೀಶ್, ಸಿ.ಆರ್.ಶಶಿಕಲಾ, ಬಿ.ಸಿದ್ದರಾಜು, ಜಿ.ಮಂಜುಂಳಾ, ಎಂ.ಆರ್.ಸುಷ್ಮಾ, ಕೆ.ವಿ.ಪ್ರಕಾಶ್, ಕೆ.ಎಸ್.ವಿಜಯಾ, ಸಿ.ಚೆನ್ನಮ್ಮ, ಕೆ.ಎಂ.ಅನಿತಾ, ಎಂ.ಮಾದೇಗೌಡ, ಮಹಮದ್ ಜಫರ್ ಉಲ್ಲಾ ಖಾನ್, ಹೀನಾ ಮರಿಯಂ, ಪುಟ್ಟಗೌರಮ್ಮ, ಸೈಯದ್ ಜೈನುಲ್ಲಾ ಬುದ್ದೀನ್, ಸೈಯದ್ ರಫೀಯ ತಶೀನ್, ಕಲೀಂ ಉಲ್ಲಾ, ಪೆರೋಜ್ ಖಾನ್, ಇನಾಯತ್ ಖಾತೂರ್, ಬುಳ್ಳಿಕೆಂಪನದೊಡ್ಡಿ-ಭಾರತಿ.

ಚಿಕ್ಕಮುಲಗೂಡು ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಚಿಕ್ಕಮುಲಗೂಡು-ಸಿ.ಎನ್. ಅನ್ನಪೂರ್ಣೇಶ್ವರಿ, ಸಿ.ಕೆ.ಮಹದೇವಸ್ವಾಮಿ, ಎಂ.ದೀಪಾ, ಸಿ.ಮಾದೇಶ. ಕುರುಬನಪುರ-ಚಿಕ್ಕ ಓಬಳೇಶ್, ಕೆ.ಎಚ್.ಸಿದ್ದೇಗೌಡ, ಕೆ.ಸಿ.ನಾಗರಾಜು, ಮಹದೇವಮ್ಮ. ಅಣಸಾಲೆ- ಚಿಕ್ಕತಾಯಮ್ಮ, ಡಿ.ಕಾಂತರಾಜೇ ಅರಸು, ಗಾಯಿತ್ರಮ್ಮ. ರಾಮನಾಥಮೊಳೆ- ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ, ದ್ಯಾವಯ್ಯ. ಬೀಮನಹಳ್ಳಿ-ಚನ್ನಾಜಿ, ಬಿ.ಎಸ್.ಲಕ್ಷ್ಮಿ. ಹಳ್ಳದಕೊಪ್ಪಲು-ಬಿ.ಟಿ.ಯೋಗೇಶ್ ಬೀಮನಹಳ್ಳಿ, ನಾಗಮ್ಮ.

ಮಿಕ್ಕೆರೆ ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಮಿಕ್ಕೆರೆ– ಪಿ.ಶಿವಕುಮಾರ, ಯು.ಜೆ.ಶಾರದಾ, ಎಂ.ರವಿಕುಮಾರ್, ಎಂ.ಮಂಜು, ಸಿ.ಶೋಭಾ. ಎಂ.ಕಾಗೇಪುರ-ವಸಂತಾ. ರಾಮಂದೂರು-ಎಸ್.ಪದ್ಮಾ ಬೋರ, ಆರ್.ಎನ್.ದೇವರಾಜು, ಕಮಲ. ಮಾಗನಹಳ್ಳಿ-ಹನುಮಂತ. ದೋರನಹಳ್ಳಿ-ಪುಷ್ಪಾ, ಡಿ.ಶಿಲ್ಪಾ, ಡಿ.ಎಂ.ನಂಜುಂಡಸ್ವಾಮಿ, ಡಿ.ಬಿ.ರುದ್ರ. ವೀರರಾಜಿಪುರ-ಕೆ.ಎಸ್.ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ, ವಿ.ಜಿ.ಮಹದೇವಸ್ವಾಮಿ.

ಹಿಟ್ಟನಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಹಿಟ್ಟನಹಳ್ಳಿ-ಆರ್.ರಜನಿ, ಎಚ್.ವಿ.ಜಯರಾಮು, ಎಚ್.ಎಂ.ಮಂಚೇಗೌಡ, ಚಿಕ್ಕಣ್ಣಶೆಟ್ಟಿ, ಎಚ್.ಬಿ.ಪ್ರದೀಪ್, ಕೋಮಲಾ, ರೂಪಶ್ರೀ, ಪುಟ್ಟಮಾಯಮ್ಮ, ಎಚ್.ವೀರೇಶ್ ಗೌಡ. ಮರ್ಕಾಲು-ಎಂ.ಎಂ.ಶಿವರುದ್ರ ಸ್ವಾಮಿ, ಎಂ.ಪಿ.ಶೋಭಾ ಕುಮಾರಿ. ಕೊದೇನುಕೊಪ್ಪಲು- ಈರೇಗೌಡ, ಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ. ಆಲದಹಳ್ಳಿ- ಪ್ರಮೀಳಾ, ಮಾನಸಾ, ದೇವರಾಜು. ಜಡಗನಪುರ-ಅನಿತಾ.

ಶೆಟ್ಟಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಶೆಟ್ಟಹಳ್ಳಿ-ಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ, ಪಿ.ಮಂಜುಂಳಾ, ಎಸ್.ಕೆ.ಮನೋಹರ್ ಅರಸ್. ಮಾಗನೂರು-ಚನ್ನಬಸವಯ್ಯ, ಜಿ.ಹೇಮಾವತಿ, ಎಂ.ಎಸ್. ವಿಶ್ವನಾಥ್. ಬಸವನಪುರ-ನಾಗರಾಜು. ಕೋರೇಗಾಲ-ಎಂ.ಅಶ್ವಿನಿ, ಎಂ.ನಾಗೇಂದ್ರ, ಟಿ.ಎಂ.ಚೈತ್ರಾ, ಉಪ್ಪನಹಳ್ಳಿ- ನಂಜುಂಡಸ್ವಾಮಿ, ಆರ್.ಶೋಭಾ. ಮೂಗನಕೊಪ್ಪಲು-ಸರೋಜಮ್ಮ.

ದುಗ್ಗನಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ: ದುಗ್ಗನಹಳ್ಳಿ- ಎಸ್.ಎಂ.ಭಾರತಿ, ಡಿ.ಎಸ್. ಮಂಗಳಗೌರಮ್ಮ, ಡಿ.ಬಿ.ಮನು ಕುಮಾರ್, ಡಿ.ಎಂ.ಮಹೇಶ, ಶಂಕರೇಗೌಡ, ಲಕ್ಷ್ಮಿ. ಹಂಚೀಪುರ- ಎಚ್.ವಿ.ಮಂಜು, ಮುದ್ದೇಗೌಡನದೊಡ್ಡಿ- ನಾಗಮ್ಮ. ಹುಲ್ಲಾಗಾಲ-ಗೋವಿಂದರಾಜು, ಎಚ್.ಎಸ್.ಚೈತ್ರಾ. ಮಾದಹಳ್ಳಿ-ಎಸ್.ಜ್ಯೋತಿ, ಎಂ.ಆರ್.ಅಭಿಲಾಷ್ ಗೌಡ, ಸವಿತಾ.

ತಳಗವಾದಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ: ತಳಗವಾದಿ-ಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ, ಟಿ.ಆರ್.ಕುಮಾರ, ಟಿ.ಪಿ.ಸೌಮ್ಮ, ಗುರುಸ್ವಾಮಿ, ಸಿದ್ದರಾಜು, ಟಿ.ಎಸ್.ರೂಪಾ, ಟಿ.ಸಿ.ಸುಲೋಚನಾ, ಲೀಲಾವತಿ, ಟಿ.ಎಚ್.ಆನಂದ, ಶಿವಮ್ಮ. ದೇವಿಪುರ-ಸವಿತಾ, ಬಿ.ಶಂಕರಯ್ಯ, ನಾಗಮ್ಮ, ಲಕ್ಷಮ್ಮ, ಡಿ.ಬಿ.ಬಸವರಾಜು, ಎನ್.ಸುಮಿತ್ರಾ. ಕಾಗೇಪುರ-ಆರ್.ದಿವ್ಯಾ, ಎ.ಮಹದೇವಸ್ವಾಮಿ, ಕೆ.ಎಂ.ಪ್ರಭುಸ್ವಾಮಿ.

ಬಂಡೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಬಂಡೂರು-ಎನ್.ದೇವರಾಜು, ಗುರುಮಲ್ಲಪ್ಪ, ಎಂ.ಗೀತಾ. ದಡದಪುರ-ಮುತ್ತಮ್ಮ, ಎನ್.ರಮ್ಯಾ, ಡಿ.ಎಲ್.ಒಂಪ್ರಕಾಶ್. ಸಸಿಯಾಲಪುರ- ಬಿ.ಸಿ.ವಸಂತಾ, ರಮೇಶ. ಗಟ್ಟಿಕೊಪ್ಪಲು-ಎನ್.ಶ್ವೇತಾ. ಕಲ್ಲಾರೆಪುರ-ಎಲ್.ಸುಧಾ, ಎಸ್.ಮಹದೇವಸ್ವಾಮಿ. ಅಕ್ಕಮ್ಮನಕೊಪ್ಪಲು-ಮರಿಮಾದಪ್ಪ, ಎನ್.ಶಿಲ್ಪಾ.

ರಾಗಿಬೊಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ: ರಾಗಿ ಬೊಮ್ಮನಹಳ್ಳಿ- ನಾಗಮ್ಮ, ಬಿ.ಎಂ.ಗುಂಡಶೆಟ್ಟಿ, ಬಿ.ಕೆ.ರವಿ, ಶೀಲಾ, ಚಿನ್ನಮ್ಮ, ಶಾರದಾ, ಆರ್.ಬಿ.ಮಹದೇವಸ್ವಾಮಿ. ಹಂಗ್ರಾಪುರ-ಮಹದೇವಮ್ಮ, ಪ್ರಭು, ಬಿ.ಎನ್.ರೂಪರಾಣಿ, ಅವ್ವೇರಹಳ್ಳಿ- ಜೆ.ಪ್ರಕಾಶ, ಶಾಂತಕುಮಾರ್, ಮಹದೇವಯ್ಯ, ಮಂಜುಳಾ. ಯಮದೂರು- ವೈ.ಪಿ.ಶಿವಸ್ವಾಮಿ.

ಸುಜ್ಜಲೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಸುಜ್ಜಲೂರು- ನಿಂಗರಾಜು, ಮಮತಾ. ಸಂಶೆಟ್ಟಿಪುರ-ಗಿರಿಗಮ್ಮ. ನಂಜೇಗೌಡನ ದೊಡ್ಡಿ- ನಾಗೇಂದ್ರ, ಎನ್.ಆಶಾ, ಚನ್ನಪಿಳ್ಳೆಕೊಪ್ಪಲು- ಸೌಮ್ಯ, ಎಸ್.ರಾಜೇಗೌಡ, ಮಹದೇವ, ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ. ಮಲಿಯೂರು-ರುದ್ರಮ್ಮ, ಪ್ರಮೋದ್, ರಾಚಶೆಟ್ಟಿ. ನೆಲ್ಲಿಗೆರೆ-ಎಂ.ನಂಜುಂಡಯ್ಯ, ಆರ್.ರೇಣುಕಾ. ಹಣಕೋಳ- ಸಾಕಮ್ಮ, ನಂಜಯ್ಯ. ನೇಣನೂರು- ಡಿ.ಎಂ.ಮಂಜುಳಾ, ಎನ್.ಪಿ.ಸತೀಶ. ಹೂವಿನಕೊಪ್ಪಲು-ನಿಂಗರಾಜಮ್ಮ, ಜವರಮ್ಮ.

ಕಲ್ಕುಣಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಕಲ್ಕುಣಿ-ಕೌಸರ್ ಜಾನ್, ಕೆ.ಎನ್.ಮಾದನಾಯಕ, ಕೆ.ಎಂ.ಮಹಾಲಕ್ಷ್ಮಿ, ಎಂ.ಶಶಿಕಲಾ, ಕಲೀಲ್, ಕೆ.ಎಂ.ಜ್ಞಾನವೇಂದ್ರ, ಕುಮಾರಿ, ಮಲ್ಲೇಶ್, ಗಂಗಾ, ಮಲ್ಲಿಕಾರ್ಜುನ, ಜೆ.ಮಂಜುನಾಥ, ಮಂಗಳಗೌರಿ, ವಿಜಯ ಪ್ರಕಾಶ, ರೇಖಾ, ಪರಮೇಶ. ದೊಡ್ಡೇಗೌಡನಕೊಪ್ಪಲು-ಎಸ್.ಭಾರತಿ, ಕೆ.ಮಹದೇವ, ಅಲ್ತಾಫ್ ಪಾಷ, ಎಂ.ಶೃತಿ. ಚಿಕ್ಕಮಾಳಿಗೆಕೊಪ್ಪಲು-ಶಶಿಕಲಾ, ಟಿ.ವೆಂಕಟೇಶ್, ಹೇಮಾವತಿ. ಹೊನಗಾನಹಳ್ಳಿ-ಎಸ್.ಲಕ್ಷ್ಮಿ, ಎಚ್.ನಾಗೇಂದ್ರ, ಲಕ್ಷ್ಮಿ(ಜಯಲಕ್ಷ್ಮಿ).

ಬೆಂಡರವಾಡಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಬೆಂಡರವಾಡಿ, ಎಲ್.ಪಿ.ಲಲಿತಾ, ಬಿ.ಆರ್.ಅಶೋಕ್, ಎನ್.ಗಾಯಿತ್ರಿ, ಬಿ.ಆರ್.ಅನಂತಕುಮಾರ್, ಅರುಣ್ ಕುಮಾರ್. ದೇಶಹಳ್ಳಿ-ಸಾವಿತ್ರಮ್ಮ, ಎನ್.ಶೃತಿ, ಡಿ.ಎನ್.ಮಾದೇಗೌಡ.

ಹಲಗೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಹಲಗೂರು-ಎಂ.ಈರೇಶ, ಶೈಲಜಾ, ಡಿ.ಬಿ.ರಾಧಾ, ಎಚ್.ಶಿವಕುಮಾರ, ಸಿ.ಲತಾ, ಎಚ್.ಕೆ.ಮೂರ್ತಿ, ಎಚ್.ಬಿ.ಆನಂದ್ ಕುಮಾರ್, ಚಿಕ್ಕತಾಯಮ್ಮ, ಜಮೀರ್ ಪಾಷ, ನೂರ್ ಅಸ್ಮಾ, ಸದ್ರುಲ್ಲಾ, ಗುಲ್ಮಾಜ್ ಬಾನು, ಮಂಗಳಾ, ಲಿಯಾಕತ್ ಅಲಿ ಪಿಳ್ಳು, ಹಪಿಜ್ ಉಲ್ಲಾ ಉ ಬಾಬು, ರುಕ್ಸಾನಾ ಬೇಗಂ, ಆರ್.ಶಶಿಕಲಾ, ಕೆ.ಸುರೇಂದ್ರ, ಎ.ಎಂ.ಮಮತಾ, ಟಿ.ರಕ್ಷಿತಾ, ರವೀಶ್. ವಳ್ಳಗೆರೆದೊಡ್ಡಿ-ವಿ.ಪಿ.ಶಶಿಕುಮಾರ್. ಕೊನ್ನಾಪುರ-ಲಕ್ಷ್ಮಮ್ಮ, ಶಿವಲಿಂಗೇಗೌಡ, ಕೆ.ಎಂ.ನಾರಾಯಣಗೌಡ, ಅಖಿಲಾ.

ತೊರೆಕಾಡನಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ: ತೊರೆಕಾಡನಹಳ್ಳಿ- ಕೆ.ಎಂ.ಗೀತಾ, ಟಿ.ಪಿ.ರಾಜು, ಟಿ.ವಸಂತಾ, ಎಂ.ಎಸ್.ಕಾರ್ತಿಕ್, ಎಂ.ಎನ್.ರಕ್ಷಿತಾ. ಮಾರಗೌಡನಹಳ್ಳಿ-ಎಂ.ಪಿ.ಹೊಂಬಾಳಯ್ಯ, ಅನಿತಾ, ಎಚ್.ಕೆ.ತೇಜಕುಮಾರ್. ಎನ್.ಕೋಡಿಹಳ್ಳಿ-ಪದ್ಮಾ, ಕೆ.ಸಿ.ಗೌಡ. ವಿ.ಬಸಾಪುರ-ನವೀನ ಕುಮಾರಿ, ಬಿ.ಕೆ.ನಾಗೇಂದ್ರ. ಚಿಲ್ಲಾಪುರ-ಸುಮಲತಾ.

ನಿಟ್ಟೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ: ನಿಟ್ಟೂರು-ನಾಗರತ್ನ, ಎನ್.ಸಿ.ಸೋಮಶೇಖರ್, ಮರಿಸ್ವಾಮಿ, ಸಿ.ಕೆ.ಪ್ರಮೀಳಾ. ಬುಯ್ಯನದೊಡ್ಡಿ(ದಾ)-ಕೆಂಚಯ್ಯ. ಅಂಕನಹಳ್ಳಿ-ಪುಟ್ಟಸ್ವಾಮಿ. ಎನ್.ಹಲಸಹಳ್ಳಿ- ಮಹಾದೇವಿ, ಎಚ್.ಸಿ.ದಿವ್ಯ ಕುಮಾರ್, ಡಿ.ಕೆ.ಶಿವಮ್ಮ. ಸಾಗ್ಯಸರಗೂರು-ಆರ್.ಲಕ್ಷ್ಮಿ, ಮಹದೇವ, ಎಸ್.ಎಸ್.ಉಮಾ. ಸಾವಂದಿಪುರ-ಕೆ.ಅನಿತಾ.

ಲಿಂಗಪಟ್ಟಣ ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಲಿಂಗಪಟ್ಟಣ-ಎಸ್.ಲಕ್ಷ್ಮಿ, ಎಲ್.ಸಿ.ಲಿಂಗರಾಜು, ಸುಶೀಲಮ್ಮ, ಪಾಪಣ್ಣ, ಎನ್.ಕೆ.ಚೇತನ್ ಕುಮಾರ್, ಮಮತಾ. ಬೆನಮನಹಳ್ಳಿ-ಬಿ.ಆರ್.ಶಶಿಕುಮಾರ್, ಚಂದ್ರಮ್ಮ, ಬಿ.ಅನಿಲ್ ಕುಮಾರ್, ಕುಂತೂರು-ಸುಕನ್ಯಾ, ವೆಂಕಟೇಗೌಡ. ಜೂಗನಹಳ್ಳಿ-ವಿಮಲಾ. ಕರಡಹಳ್ಳಿ-ರತ್ನಮ್ಮ.

ಎಚ್.ಬಸಾಪುರ ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಎಚ್.ಬಸಾಪುರ-ಬಿ.ಡಿ.ರಾಜೇಂದ್ರ, ಎಚ್.ಎಂ.ಶಿವರಾಜ್, ಕೆ.ಎಂ.ಅನಿತಾ. ಹಗದೂರು-ಜ್ಯೋತಿ. ಗುಂಡಾಪುರ-ಎಚ್.ಸಿ.ರೇಣುಕಾ, ಮುತ್ತಮ್ಮ, ಜೆ.ಎಸ್.ಮಂಜುನಾಥ್. ಬಸವನಹಳ್ಳಿ-ಬಿ.ಎಸ್.ಶಶಿಕುಮಾರ್. ನಂದೀಪುರ-ಎಂ.ಡಿ.ಶಾರದಾ, ಶ್ರೀಧರ.

ದಳವಾಯಿಕೋಡಿಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ: ದಳವಾಯಿಕೋಡಿಹಳ್ಳಿ- ಪ್ರಸಾದ್, ಡಿ.ಕೆ.ಲಕ್ಷ್ಮಿ, ಡಿ.ಎಸ್.ಶಿವರಾಜು, ಪಾರ್ವತಿ, ಎಂ.ರವಿ, ಕೆ.ಇಂದ್ರಮ್ಮ. ದೇವಿರಹಳ್ಳಿ-ನಿಂಗಮ್ಮ, ನಾಗೇಗೌಡ. ಕೆಂಪಯ್ಯನದೊಡ್ಡಿ-ಎಸ್.ಶಿವಣ್ಣ, ಕೆ.ಪಿ.ಶೃತಿ. ಬಾಳೆಹೊನ್ನಿಗ-ಎಸ್.ಮಾಲಾಶ್ರೀ, ಎಲ್.ನಾಗರಾಜು, ಆನಂದ, ನಾಗರತ್ನ.

ಬ್ಯಾಡರಹಳ್ಳಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ: ಬ್ಯಾಡರಹಳ್ಳಿ-ಮಂಗಳಾ, ಬಿ.ಎಚ್.ರಮೇಶ್, ವಿ.ಅರ್ಪಿತೇಶ್ವರಿ, ಕೆ.ಬಿ.ಸ್ವಾಮಿ, ಚನ್ನಮ್ಮ. ಗಾಣಾಳು-ಬಿ.ಎಲ್.ಸಹನಾ, ಮಾದೇಶ, ಮಂಜುಳಾ. ಮರಿಗೌಡನಹಳ್ಳಿ-ಅನಿಲ್, ಕೆಂಪಮ್ಮ. ಗೊಲ್ಲರಹಳ್ಳಿ-ದಾಸಭೋಯಿ, ಮಹದೇವಮ್ಮ, ರಾಜೇಶ್, ಹೇಮಾವತಿ, ಸಣ್ಣವನು. ದೊಡ್ಡಯ ಲಚಗೆರೆ- ನಿಂಗಮ್ಮ, ಡಿ.ಪ್ರದೀಪ, ಡಿ.ಸಿ.ಪುಟ್ಟಸ್ವಾಮಿ. ಮಡಹಳ್ಳಿ-ಅಲಮೇಲಮ್ಮ. ಮುತ್ತತ್ತಿ-ಜಿ.ಎಂ.ಮುತ್ತೇಗೌಡ.

ಪ್ರಜಾವಾಣಿ ಫೇಸ್‌ಬುಕ್ ಪುಟವನ್ನು ಲೈಕ್ ಮಾಡಿ, ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ಸ್ ಪಡೆಯಿರಿ.

ಪ್ರಜಾವಾಣಿಯನ್ನು ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ.

ಟೆಲಿಗ್ರಾಂ ಮೂಲಕ ನಮ್ಮ ಸುದ್ದಿಗಳ ಅಪ್‌ಡೇಟ್ಸ್ ಪಡೆಯಲು ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

ಈ ವಿಭಾಗದಿಂದ ಇನ್ನಷ್ಟು